Ngôi Nhà Chung Của Sói
Chào Ma Sói(hoặc Người Sói) đi lạc,hãy đăng ký và tham gia 1 trong 2 phe: Ma Sói và Người Sói...
Ngôi Nhà Chung Của Sói
Chào Ma Sói(hoặc Người Sói) đi lạc,hãy đăng ký và tham gia 1 trong 2 phe: Ma Sói và Người Sói...
Ngôi Nhà Chung Của Sói
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Ngôi Nhà Chung Của Sói

Những Ma Sói(hoặc Người Sói) đi lạc và không biết nên đến đâu là nhà mình...đây là nhà của các bạn!Hãy đến với chúng tôi,những Ma và Người Sói...

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Share|
Tiêuđề

[Hướng Dẫn]Người mới chơi Rakion

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Tác giảThông điệp

Ma Sói
Wolf King

Ma Sói

Bài gửiTiêu đề: [Hướng Dẫn]Người mới chơi Rakion [Hướng Dẫn]Người mới chơi Rakion EmptyThu Aug 04, 2011 9:36 pm

Đầu tiên -> Đăng ký
Đăng ký xong thì bạn start game lên,những ai mới tải về sẽ phải chờ update 1 tí là xong,đăng nhập sẽ có phần chọn servers , các bạn chọn Vietnam(nước mình mà) , rồi bạn sẽ phải tạo nhân vật , click vào ô "Creat Character" bên tay phải , đặt name và chọn class nhân vật cho mình(black smith,ninja,archer,warrior,mage)
BlackSmith: hay được gọi là thằng búa,vác cây búa to đùng và do thân hình to con nên là nhân vật chậm chạp nhất trò và cũng là mạnh nhất trò(ngoài đời ai mà bị búa to như thằng này cầm đập là die rồi chưa kể nó to con và mạnh nữa).
Warrior: Class này là class human,tốc độ đánh,speed,.v.v. là trung bình, nếu bạn biết chơi nó sẽ rất mạnh mẽ đấy.
Mage: Được gọi là thằng lùn(vì nó lùn tịt) có thể nói là giống giống phù thủy vì cầm gậy và bấm W + Left Mouse thì 1 đường băng bay ra và còn nhiều skill khác..(hướng dẫn điều khiển skill sau)có thể bắn bom dí hoặc bom thường và đóng băng kẻ địch.
Ninja: class này có tốc độ đi và đánh rất nhanh(ninja mà), nhưng ngược lại dame yếu.
Archer: Cung , cái tên nói lên tất cả.

xong phần tạo, bạn bấm 2 cái vào cái bảng name nhân vật mình bên tay phải là vào phòng chờ và chọn room chơi thôi!
Lời khuyên: Nên chọn những room Basic Mode. Vì các room khác nhiều đứa nó thả rùa lv99 là bạn pó tay nếu ko có gì đễ đỡ lại và 1 phần cũng sẽ ko gặp hack cell(pet).

DeathMatch: Normal Mode, ko cần giải thích gì he
Golem War: Bạn phải đi đánh golem vàng(thường thì golem vàng đặt ở giữa map, cứ đi theo bọn biết chơi là đc),nếu kẻ địch ăn golem vàng thì bạn phải về nhà bảo vệ golem bạn,nếu ko nó sẽ đập golem bạn chết.Nếu bạn ăn Gold Golem và bạn có golden sword(người bạn sẽ vàng lên) và đi tìm golem nhà kẻ địch đánh chết nó,nên xài special attack mà đánh golem hoặc là nhảy rồi đập.
Special Attack: Giữ chuột phải rồi buông ra

Boss War:
Bảo vệ boss của team mình và giết chết boss team nó,các boss có 1 cái bảng hiện trên đầu cho dễ nhận ra.

Chúc các bạn vui vẻ với Agents.

Hãy cảmơn bài viết của Ma Sói bằng cách bấm vào "" nhé!!!

https://wolfteam.forumvi.com

Tiêuđề

[Hướng Dẫn]Người mới chơi Rakion

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang
.::Host up ảnh miểnphí: Clickhere! - Hướng dẩn sử dụng Diễn đàn:Clickhere!::.